นักศึกษา/บุคลากรท่านใดไม่มีรายชื่อ กรุณาแจ้งที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ศูนย์คอมพิวเตอร์
ที่ | รหัสผู้เข้าร่วมอบรม | ชื่อ- สกุล | คณะ/หน่วยงาน | สาขาวิชา/ฝ่ายงาน |
---|---|---|---|---|
1 |
57122660105 |
นายจักริน ธรรมขัน | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ |
2 |
57122660106 |
นายชยากร แก้ววงศ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ |
3 |
57122660120 |
นายศุภโชติ สิริวัฒนานุสรณ์ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ |
4 |
57122660123 |
นายอภิชัย ดวงไฟ | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ |
5 |
57122660126 |
นายอาชชวะ ป้อต๊ะมา | คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ |
6 |
60181550102 |
นางสาวเกวลิน เตมะ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
7 |
60181550104 |
นางสาวชวัลรัตน์ แนวราช | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
8 |
60181550105 |
นางสาวณัฐธิดา มีธรรม | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
9 |
60181550106 |
นายณัฐสิทธิ์ อัชฌานภาลัย | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
10 |
60181550107 |
นายธราวุฒิ ใจคำ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
11 |
60181550108 |
นายธีรไนย หวานแหลม | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
12 |
60181550109 |
นายนพกร กันธเสน | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
13 |
60181550112 |
นายไพศาล จันติ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
14 |
60181550113 |
นายภัทร ตั๋นแก้ว | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
15 |
60181550115 |
นายภาณุเดช แก้วดี | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
16 |
60181550116 |
นายภาสกร ใจคำ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
17 |
60181550117 |
นายรัชชานนท์ วิสิฎสิริ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
18 |
60181550118 |
นายวราวุฒิ แก้วสุรินทร์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
19 |
60181550120 |
นายศุภกานต์ รินวงศ์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
20 |
60181550121 |
นางสาวสุพิณญา หมั่นตรอง | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
21 |
60181550122 |
นางสาวหฤทัย ไชยวุฒิ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
22 |
60181550123 |
นางสาวอนงค์นาฏ พลายพยัคฆ์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
23 |
60181550124 |
นายอนุสรณ์ ยะแก้ว | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
24 |
60181550125 |
นายอรรถชัย ระอ้วน | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
25 |
60181550126 |
นายชลธิศ ไพฑูรย์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
26 |
60181550128 |
นายพงษ์อนันต์ มาเขียว | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
27 |
60181550129 |
นางสาวพิมพิกา สิงห์ก่ำ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
28 |
60181550130 |
นายวัฒนา ถาวร | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
29 |
60181550131 |
นายกิตติพันธุ์ มาตรมนตรี | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
30 |
60181550132 |
นางสาวจีรพร ภัทรศรีเลิศ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
31 |
60181550134 |
นายทวีศิลป์ ตั๋นแก้ว | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
32 |
60181550135 |
นายนลธวัช ชัยกันทอง | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
33 |
60181550136 |
นายนาคินทร์ เล็กประดิษฐ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
34 |
60181550137 |
นายปฏิภาณ ประมาณ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
35 |
60181550139 |
นายภานุเดช พลทิพย์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
36 |
60181550140 |
นางสาวมัณฑนา คำวังจันทร์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
37 |
60181550141 |
นางสาวรัตน์ธภรณ์ แก้วประสงค์ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
38 |
60181550143 |
นายศุภสัณห์ ผาบสละ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
39 |
60181550144 |
นางสาวสิรินทิพย์ ความสุข | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |
40 |
60181550145 |
นายอณุชน สิงห์มะโน | คณะครุศาสตร์ |
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ |