นักศึกษา/บุคลากรท่านใดไม่มีรายชื่อ กรุณาแจ้งที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ศูนย์คอมพิวเตอร์
ที่ | รหัสผู้เข้าร่วมอบรม | ชื่อ- สกุล | คณะ/หน่วยงาน | สาขาวิชา/ฝ่ายงาน |
---|---|---|---|---|
1 |
59181100208 |
นางสาวพรรณิดา กิ่งแก้ว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
2 |
59181100210 |
นางสาวพัตรพิมล คำแผ่น | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
3 |
59181100211 |
นางสาวสุนิตา ธรรมใจ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
4 |
59181100212 |
นางสาวนิรัชพร ศิลปาภาพ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
5 |
59181100213 |
นายนิธิศ ณ ลำปาง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
6 |
59181100214 |
นายภาณุวิชญ์ แสนชัย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
7 |
59181100216 |
นายสิทธิชัย วงค์คม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
8 |
59181100217 |
นางสาวเขมิกา อินปา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
9 |
59181100218 |
นางสาวพัชรี นันติสม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
10 |
59181100220 |
นางสาวปิยพัชร ปันวารี | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
11 |
59181100224 |
นายธนา ศรีแก้ว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
12 |
59181100227 |
นางสาวชลธิชา ฑีฆาวงค์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
13 |
59181100228 |
นางสาวกนกวรรณ ธัมมากาศ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
14 |
59181100230 |
นายกุลโรจน์ หนูพ่วง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
15 |
59181100236 |
นางสาวรัชชน์ เรือนธนวงษ์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
16 |
59181100249 |
นายนพดล ดินสอแก้ว | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
17 |
59181100252 |
นายภาณุวัฒน์ จันทรัตน์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
18 |
59181100255 |
นางสาวอริสรา เครือตา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาวิชาสังคมศึกษา |
19 |
59181570102 |
นางสาวกฤษณา พวงจำปา | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
20 |
59181570103 |
นางสาวกัญญาณัฐ ศรีธิ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
21 |
59181570104 |
นางสาวกาญจนาวดี คุ้มเสม | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
22 |
59181570105 |
นางสาวจิรัชญา จักขุเรือง | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
23 |
59181570106 |
นางสาวชนม์นิภา พงษ์บัณฑิตนุกุล | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
24 |
59181570108 |
นางสาวณัฐริกา กันธิยะ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
25 |
59181570109 |
นางสาวดุษฎี ไชยเสน | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
26 |
59181570116 |
นางสาวลภัสรดา กันทะวงศ์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
27 |
59181570118 |
นายวุฒิพงษ์ ทิพย์สม | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
28 |
59181570120 |
นางสาวสุณันฑา เสียงดัง | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
29 |
59181570122 |
นางสาวสุวนันท์ จิติ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
30 |
59181570124 |
นายอนุกูล สร้อยคำ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
31 |
59181570129 |
นางสาวทักจีณา ฟองธิวงศ์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
32 |
59181570130 |
นายนพดล หม่องคำ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
33 |
59181570139 |
นายพิทักษ์ ไชยราช | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
34 |
59181570140 |
นางสาวจันทร์สุดา มาลาดีเลิศ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
35 |
59181570141 |
นางสาววิกานดา วรรณรัตน์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
36 |
59181570144 |
นางสาวบุรัสกร วงค์ชัย | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
37 |
59181570148 |
นายบัญชา กันทะคำ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
38 |
59181570204 |
นางสาวปณิตตรา กันอินต๊ะ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
39 |
59181570205 |
นางสาวเมทรินทร์ สมบุญ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
40 |
59181570206 |
นางสาวรัชญามล สุตา | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |
41 |
59181570208 |
นางสาวพิมพ์กมล กุนะคำ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิชาชีววิทยา |