นักศึกษา/บุคลากรท่านใดไม่มีรายชื่อ กรุณาแจ้งที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ศูนย์คอมพิวเตอร์
ที่ | รหัสผู้เข้าร่วมอบรม | ชื่อ- สกุล | คณะ/หน่วยงาน | สาขาวิชา/ฝ่ายงาน |
---|---|---|---|---|
1 |
61123010111 |
นางสาวปุณยาพร เส้าเปา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ภาษาไทย |
2 |
61123010113 |
นางสาวสุชาดา ศรีมะลีจ้อย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ภาษาไทย |
3 |
61123010115 |
นางสาวเสาวลักษณ์ สุขไชย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ภาษาไทย |
4 |
61123010121 |
นางสาวสายสุนีย์ กองอิ่น | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ภาษาไทย |
5 |
61123010127 |
นางสาวละอองดาว สุทธิประภา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ภาษาไทย |
6 |
61123330112 |
นางสาวชุติมา ดิลา | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
รัฐประศาสนศาสตร์ |
7 |
61124010103 |
นางสาวเกษศณี อุดกันทา | คณะวิทยาการจัดการ |
การจัดการ |
8 |
61124010114 |
นางสาวมลธิชา สอดสี | คณะวิทยาการจัดการ |
การจัดการ |
9 |
61124010130 |
นางสาวรัชนีกร ถาอิ่นแก้ว | คณะวิทยาการจัดการ |
การจัดการ |
10 |
61124010141 |
นางสาวรุ่งฤดี อินแปง | คณะวิทยาการจัดการ |
การจัดการ |
11 |
61124010144 |
นายปฏิภาณ แสงเมืองเปียง | คณะวิทยาการจัดการ |
การจัดการ |
12 |
62123390131 |
นายรัตภูมิ ปารีชัย | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขานิติศาสตร์ |
13 |
62125010105 |
นางสาววรรณิศา เพตะกร | คณะวิทยาการจัดการ |
สาขาบัญชีบัณฑิต |
14 |
62181020139 |
นายสุประวีณ จินดา | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
15 |
63181010111 |
นางสาวชรินทร์ทิพย์ชนันท์ เลิศดำเนิน | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาไทย |
16 |
63181010201 |
นางสาวเจนจิรา จันทร์เป็ง | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาไทย |
17 |
63181020220 |
นางสาวจีราพร สิริสมสุขพร | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
18 |
63181100222 |
นางสาวชนิกานต์ ตนใจ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาสังคมศึกษา |
19 |
63181100224 |
นางสาวศุภนิยา วงสว่าง | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาสังคมศึกษา |
20 |
63181400103 |
นางสาวพรรณนิดา แท่นนิล | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
21 |
63181400132 |
นางสาวพิทยารัตน์ ลุขมาตย์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
22 |
63181400208 |
นางสาวสาทิตา คนต่ำ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
23 |
63181400210 |
นางสาวนวธิดา รักษาดี | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
24 |
63181400229 |
นางสาวพรพรรณ สุขวนาไพร | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
25 |
63181400236 |
นางสาวกรุณา ย่างกุลนันท์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
26 |
63181400237 |
นางสาวสุมาลี อภิลักษณ์บวร | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาคณิตศาสตร์ |
27 |
63181560141 |
นางสาวปณิสรา ชาตะโชติ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
28 |
63181860201 |
นางสาวอรชุดา ยะถา | คณะครุศาสตร์ |
สาขาการศึกษาปฐมวัย |
29 |
63181860202 |
นางสาวณัฐริกานต์ กำทอง | คณะครุศาสตร์ |
สาขาการศึกษาปฐมวัย |
30 |
63181860222 |
นางสาวชนิกานต์ ก๋าคำ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาการศึกษาปฐมวัย |
31 |
63181860224 |
นางสาวกานต์ธีรา มุ่งหมายวัฒนา | คณะครุศาสตร์ |
สาขาการศึกษาปฐมวัย |
32 |
63181860226 |
นางสาวสุภาภรณ์ แสงจันทร์อำไพ | คณะครุศาสตร์ |
สาขาการศึกษาปฐมวัย |
33 |
64123010104 |
นางสาวธาริณี ปรีเปรม | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาภาษาไทย |
34 |
64123330141 |
นายอมรเทพ ใหม่เทวิน | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขารัฐประศาสนศาสตร์ |
35 |
64181020202 |
นางสาวธณัฐภรณ์ สูตรเลข | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
36 |
64181020219 |
นางสาวพรศิริกุล เจริญตามปัญญา | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
37 |
64181020227 |
นางสาวภัสราภรณ์ มูลน้อย | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
38 |
64181020228 |
นางสาวภิสารัตน์ งามพิง | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
39 |
64181020303 |
นางสาวรุ่งทิวา ถิ่นวนา | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
40 |
64181020309 |
นางสาวศรัญยา คงศรีสิงขร | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
41 |
64181020321 |
นางสาวสุธิตา สีธิต่อม | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
42 |
64181020331 |
นางสาวณัฐชยา จรูญพูนมงคล | คณะครุศาสตร์ |
สาขาภาษาอังกฤษ |
43 |
64181100205 |
นางสาวปรารถนา วาปี | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาสังคมศึกษา |
44 |
64181100222 |
นางสาวเมทินี คุ้มวงษ์ | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
สาขาสังคมศึกษา |
45 |
64181550104 |
นายฉัตรมงคล มะโนแก้ว | คณะครุศาสตร์ |
สาขาคอมพิวเตอร์ |
46 |
64181560101 |
นางสาวกัญญาณัฐ รักพงค์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
47 |
64181570124 |
นางสาวอริยา ยะปันดิษฐ์ | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาชีววิทยา |
48 |
64181590104 |
นางสาววลัชชานันท์ สุจริต | คณะวิทยาศาสตร์ |
สาขาฟิสิกส์ |